Tập Lái
8/12/13
6
0
1
Chào các bac. Chuyện là có con acc97 màu đỏ rao bán 200 triệu, do một người bạn giới thiệu. Em thì gà con nhưng lại máu. Xin các bác có kinh nghiêm chỉ bảo em chút ít về kinh nghiệm coi xe và tư vấn em về giá cả như vậy có ổn không. Em chân thành cảm ơn

Hạng B2
23/2/12
260
14
18
Bạn phải xem xe đó là xuất Mỹ hay hàng châu Á dung tích 2.0l, thông tin cụ thể về xe mới xem đc.

Hạng F
7/6/12
6.418
1.300
113
Hoangadz nói:
Chào các bac. Chuyện là có con acc97 màu đỏ rao bán 200 triệu, do một người bạn giới thiệu. Em thì gà con nhưng lại máu. Xin các bác có kinh nghiêm chỉ bảo em chút ít về kinh nghiệm coi xe và tư vấn em về giá cả như vậy có ổn không. Em chân thành cảm ơn
Có con rao trăm rưỡi kg ai dám mua, có em tới tận nhà năn nỉ tròng tiền mặt 400 bị chủ rượt chạy kg kịp :D

Hạng F
7/6/12
6.418
1.300
113
Hoangadz nói:
Có con rao trăm rưỡi kg ai dám mua, có em tới tận nhà năn nỉ tròng tiền mặt 400 bị chủ rượt chạy kg kịp :D

Hạng F
19/6/12
15.298
2.503
113
Ontuhily nói:
Hoangadz nói:
Có con hai chăm mà bán cho người xài chứ lái là đuổi dìa ... mấy tay bán xe giờ chảnh dữ lém :D

Tập Lái
8/12/13
6
0
1
Con nay 2.2 các bác ah. Vậy bác nào biết tư vấn cho em chút ít kinh nghiệm.theo kinh nghiệm của các bác Với acc97 gia 200 tr thì xe có nát quá không. Khi đi coi xe thì cần kiểm tra những gì? Em chỉ muốn có một con để đi lại, mà tiền bạc thì có hạn. Mong các bác chỉ giáo.

Hạng D
7/4/08
2.045
13
38
40
Rạch Giá Kiên Giang
Hoangadz nói:
Con nay 2.2 các bác ah. Vậy bác nào biết tư vấn cho em chút ít kinh nghiệm.theo kinh nghiệm của các bác Với acc97 gia 200 tr thì xe có nát quá không. Khi đi coi xe thì cần kiểm tra những gì? Em chỉ muốn có một con để đi lại, mà tiền bạc thì có hạn. Mong các bác chỉ giáo.

Xe có nát hay không thì phải coi tận mắt , và dẩn theo Quân sư mới đc nếu mình coi k ra . . . .
nếu đúng đời 94-97
1. giất tờ sạch
2. Xe chấp nhận đc ( k đâm đụng , k lội nước , máy móc nghiêm chỉnh
thì 200tr bác chỉ chùi đc chiếc xe chứ k đc sở hữu đâu
tiền 200tr của bac chỉ chạy đi mua trong 90-93 thì tìm đc 1 con xe gọi là ngon rùi đó .
còn bước sang mẩu 94-97 bác phải cầm trong tay bèo lắm cũng 240tr trở lên thì may ra tìm đc 1 con Xe vừa phải ....về dọn lại thêm nữa thì có khi lên hơn 300 luôn . . . .
vài lời góp gió . . . .
Mình mới lấy 1 con cách đây 2 tháng nè . . . giá lấy là 265 trẹo . . k mớt xu . . . .
về tuy chưa làm gì . . . nhưng những muc cần phải làm thêm cho ok lại thì chắc k dưới 30 tẹo nữa . ..
Vì vậy tiền ít mà muốn hít hàng thơm thì .......khó lem bác àh . . ..
thôi nếu tiền lây hoay nhiu đó thì tìm con xe 90-93 cho nó lành đi Bác . . . .

9/11/13
125
43
28
Hoangadz nói:
Xe người quen thi em không biết. Nếu acc 97 hàng châu á (hay mỹ, canada gì cũng vậy) giá 200tr thì nát bét rùi! Nếu ko nát e rằng chứng minh và hộ khẩu có vấn đề.