Hạng C
4/5/07
901
484
63
44
TPHCM
Xe em Altis 2014 mới gắn đầu DVD bác nào biết chổ làm giúp em tí ạ! em ở Sài Gòn! thanks các bác!

Hạng C
4/5/07
901
484
63
44
TPHCM
Khi bật công tắc ở chế độ ACC thì em mở DVD xem ca nhạc nhưng khi đề xe thì lúc này đầu DVD bị tắt và khởi động lại cái này chắc do setup của nhà sản xuất. Vì thế em muốn khi đề xe đầu DVD không bị khởi động lại vẫn tiếp tục hát ạ!

• Like
Reactions: grand dis ok
Hạng F
26/3/11
6.062
6.736
113
Đà Nẵng
www.otosaigon.com
Khi bật công tắc ở chế độ ACC thì em mở DVD xem ca nhạc nhưng khi đề xe thì lúc này đầu DVD bị tắt và khởi động lại cái này chắc do setup của nhà sản xuất. Vì thế em muốn khi đề xe đầu DVD không bị khởi động lại vẫn tiếp tục hát ạ!
Chắc do Pin ko ta?

Hạng F
16/5/09
5.810
8.022
113
BÌNH DUONG THỦ DẦU MỘT
Dvd giờ sai phần miềm điều vậy hết bác ui

Hạng B2
2/2/13
121
36
28
Chắc do Pin ko ta?
Em ko nghĩ do Pin.
Xe em mới thay Ắc quy mới của Bosch đàng hoàng mà mỗi khi đang chạy lỡ xe chết máy, mình đề khởi động lại đều bị tắt CD mở lại hết bác ơi. Dạng giống như khi khởi động xe tắt hết nguồn điện để tập trung điện áp cho bộ khởi động nên đầu CD cũng fai tắt theo vậy đó.

Hạng B2
25/9/08
212
41
28
Dong nai
otosaogon.com
Theo e được biết. Lúc nổ máy nên tắt điều hòa và cả đầu CD. Các bác sẽ nhận biết khi đến hãng để bảo trì CD và điều hòa.

Hạng B2
2/2/13
121
36
28
Theo e được biết. Lúc nổ máy nên tắt điều hòa và cả đầu CD. Các bác sẽ nhận biết khi đến hãng để bảo trì CD và điều hòa.
Nhận biết điều gì?
Đang chạy bị tắt máy làm sao có đủ thời gian để tắt điều hoà và CD đc?!