Tập Lái
30/8/14
14
11
3
43
Chao cac cu, em la Hoang o vt, moi an hoi xong em Mazda 3s 2014, doi qua le em ruoc dau ve nha, lan dau tien cuoi vo hoi hop ghe, em xin cac cu chi giao , lam sao de biet em no san xuat nam 2014 vi em so phien ban nay la nam 2012, nen so co hang ton nam cu de lai. Cam on cac cu nhieu

Tập Lái
4/4/11
33
150
43
Em cũng đi Mazda 3S ở VT và cũng mới lấy được 2 tháng. Để xem sản xuất ngày tháng năm nào thì bác yêu cầu sales cho xem phiếu xuất xưởng trong hồ sơ đăng ký có đó bác. Hoặc khi đi đăng kiểm nó cũng có năm sản xuất trên giấy luôn. Khi nào bác rảnh thì anh em cafe đàm đạo lập hội Mazda 3 VT. hehe

Tập Lái
30/8/14
14
11
3
43
Cam on bac nhieu. Em thay phieu xuat co ok ko bac. Co cach nao nhin thay nam sx tren xe ko bac nhi? Bac di xe mau gi ? Em thik mau trang nhung ko hop menh. Quyet dinh chon mau do dong 41G. Gio nhin hinh thay mau toi qua. Gio thay tiec , biet the chon mau do tuoi cho sang, tre. Co bac nao di xe mau nhu em , nhan xet mau cua em no the nao. Bo ra gan ca toi ma
van lan tan cac cu a.

Hạng B2
6/6/12
145
135
43
Sao bác kg chờ cưới em Mazda 3 All new - được mang công nghệ Skyactive dự kiến cuối năm nay về tới luôn cho nó máu. Dù sao cũng chúc mừng bác sắp có vợ 2 để cưng chiều.

Tập Lái
30/8/14
14
11
3
43
Em cung nghi nhu bac dinh cuoi nam doi all new mazda nhung nghe noi con do ve cung mac lam tren 800 tr va khi ve dat hang cung fai vai thang moi co duoc. Nen em quyet dinh mua em nay. Sau 1 nam nua co dk ,voi all new mazda bot hot di. Em
se thay doi vk 2 cung chua muon bac a. Hien mazda khuyen mai du qua troi. Xe em ra bien mat 735 tr.

Tập Lái
30/8/14
14
11
3
43
Em cung nghi nhu bac dinh cho em mazda moi cuoi nam ve. Nhung vi mot so ly do sau em mua.
1. Mazda all new ve vn chua biet chinh xac bao gio
2. Ve vn chac gia cung se cao hon 800tr, va de dat hang thi cung fai cho vai thang nhu em city luc moi ra
3. Mazda 3s hien nay giam gia nhieu, em ra bien so tong la 735 tr so voi xe nhat cung fan khuc thi re hon nhieu
4. Dung 1hoac 2nam khi mazda all new bot hot, va thue o to giam. Em doi vk 2 luon.

Hạng B2
30/3/05
401
289
63
Cabin
Mình cũng có cùng suy nghĩ giống chủ thớt và đã lấy về đc nửa tháng! Đang hạnh phúc! Có điều hình như người ta quên gắn chụp pô inox cho mình thì phải! Đang tính chạy lên khiếu nại!