Tập Lái
2/4/20
24
9
0
39
Mua Fortuner hay Pajero Sport 2020 chạy dịch vụ?

Em có dự định, nếu vượt qua được mùa dịch,sẽ lấy một con Fortuner về chạy dịch vụ. Em tính mua tiền mặt. Nhưng hôm qua lướt Web thấy con Mitsu Pajero Sport 2020 đẹp mà trang bị quá ngon. Nên em cũng đôi chút phân vân các bác ạ!

Rất mong nhận được lời khuyên chân thành của các bác. Chạy dịch vụ thì giữa con Pajero và Fortuner, chọn con nào ok hơn?

Cảm ơn các bác ạ !!

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: ThạoThủy
Tập Lái
11/3/20
28
25
13
50
View attachment 2174398

Em có dự định, nếu vượt qua được mùa dịch,sẽ lấy một con Fortuner về chạy dịch vụ. Em tính mua tiền mặt. Nhưng hôm qua lướt Web thấy con Mitsu Pajero Sport 2020 đẹp mà trang bị quá ngon. Nên em cũng đôi chút phân vân các bác ạ!

Rất mong nhận được lời khuyên chân thành của các bác. Chạy dịch vụ thì giữa con Pajero và Fortuner, chọn con nào ok hơn?

Cảm ơn các bác ạ !!
giữa 2 con đó mình chọn...... Xpander 2020 :) - dáng khỏe đẹp, giá hợp lý, chạy dịch vụ mau thu hồi vốn.

Tập Lái
2/4/20
24
9
0
39
Con nào cũng có ưu điểm riêng của nó hết bác.
Đầu tiên bác so về giá tiền.
Thứ 2 bác so về chi phí xăng dầu
Thứ 3 bác so về option
Thứ 4 bác so về rộng rãi
Thứ 5 bác so về độ thần thánh.
Em gửi bác tham khảo. haha.
Vâng em cám ơn bác !
Nói về dịch vụ thì Toy là ok rồi,còn Mits thì đa phần mua chỉ sử dụng gia đình, rất hiếm ai mua về chạy dịch vụ.tại em thấy bỏ ra hơn 1 tỷ mà chọn con phò tủn thì thấy nó uổng quá, trong khi đó biết bao nhiêu con 7 chỗ trang bị option hơn hẳn

Tập Lái
17/9/13
20
20
3
View attachment 2174398

Cảm ơn các bác ạ !!
Anh mua Mazda CX8 Duluxe trang bị đầy đủ .giá hợp lí

Hạng D
9/2/18
3.354
4.925
113
41
Bà Rịa Vũng Tàu
Con nào cũng có ưu điểm riêng của nó hết bác.
Đầu tiên bác so về giá tiền.
Thứ 2 bác so về chi phí xăng dầu
Thứ 3 bác so về option
Thứ 4 bác so về rộng rãi
Thứ 5 bác so về độ thần thánh.
Em gửi bác tham khảo. haha.
Thứ6 : Chi phí bảo dưỡng nữa nhé!
Xấu xấu re rẻ thì Mu-X bao càyo_O
Phê phê tí thì Tourneo