Hạng B2
11/12/13
425
293
63
HOCHIMINH
e mới nhập hộp tỳ tay và cái viền inox trang trí cho xe mà đợi gần tháng trời,giờ mới về.e sẽ dần dần nâng cấp thêm mấy món đồ nữa cho e vợ 2 này nhưng sẽ làm từ từ.
nâng cấp nhẹ cho swift
nâng cấp nhẹ cho swift
nâng cấp nhẹ cho swift

Tập Lái
4/11/14
24
4
3
32
www.renault.vn
Bác ơi, Em có thấy thông tin bác hỏi chuyện phủ gầm Swift, k biết bác đã làm chưa, bác làm rồi thì cho em địa chỉ liên lạc, em cũng đang muốn phủ gầm còn Swift!
Minh - 0909.916.008

Hạng B2
11/12/13
425
293
63
HOCHIMINH
bác ơi
Bác ơi, Em có thấy thông tin bác hỏi chuyện phủ gầm Swift, k biết bác đã làm chưa, bác làm rồi thì cho em địa chỉ liên lạc, em cũng đang muốn phủ gầm còn Swift!
Minh - 0909.916.008
bác ơi e chưa làm bác ah.e đang tính làm cách âm toàn bộ xe còn cũng chưa biết có cần thiết phủ gầm ko nữa.!thấy mọi người thì kêu ko cần nhưng mình cẩn thận thị chắc cũng nên làm vì đi lâu dài mà.! e thì ở gò vấp nếu phủ gầm thì hay qua bác hiếu salon của bác ấy nằm trên đường nguyễn văn lượng gần cuối đường ngay gần chỗ ngã ba nguyễn văn lượng với thống nhất đây bác.e ko nhớ địa chỉ.!

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
4/11/14
24
4
3
32
www.renault.vn
bác ơi
bác ơi e chưa làm bác ah.e đang tính làm cách âm toàn bộ xe còn cũng chưa biết có cần thiết phủ gầm ko nữa.!thấy mọi người thì kêu ko cần nhưng mình cẩn thận thị chắc cũng nên làm vì đi lâu dài mà.!
Em muốn bớt chút tiếng từ gầm, mà theo các bác khác nói là 4 hốc bánh, phải vậy k bác? Chứ em thấy nó cách âm xung quanh tốt rồi mà?

• Like
Reactions: bình hairsalon
Hạng B2
11/12/13
425
293
63
HOCHIMINH
Em muốn bớt chút tiếng từ gầm, mà theo các bác khác nói là 4 hốc bánh, phải vậy k bác? Chứ em thấy nó cách âm xung quanh tốt rồi mà?
dạ e cũng đang nghiên cứu vụ này ah.các bác ấy tư vấn phủ 4 hốc bánh và cách âm toàn bộ xe cũng giảm được 70%.còn e cũng chưa làm nên cũng chưa biết.e đang tính chuẩn bị làm đây mà chủ yếu cách âm thì phải dùng loại tốt chút thì mới ok.!

Hạng B2
11/12/13
425
293
63
HOCHIMINH
Chắc lập 1 thread riêng để review quá.Xe e độ cũng kha khá mà lu bu quá.
E sắp tới độ mạnh rồi lam bài review sau vậy
Vâng bác làm đi cho a e hội suzuki sung lên chút.và cũng là có chỗ để chia sẻ và học hỏi nhau cùng nhau góp ý cho xe tốt và đẹp lên.!e thấy thớt su của mình buồn quá.!

Hạng B2
20/5/14
231
74
28
40
Nghĩ ngồi viết lâu quá vi xe làm đủ thứ kiểu. binh xăng xe này dung tích bao nhieu bác nhỉ,e không thấy ghi