Hạng D
6/3/08
3.923
7.722
113
Sàigòn
Nhờ tư vấn địa chỉ chuyên điện lạnh xe hơi ở quận 7

Xe em (CRV) tèo cái AC, vô hãng tụi nó bơm gas chạy được hơn tháng thì bị lại. Giờ mà vô hãng thì mất mấy ngày.

Bác nào biết giới thiệu cho em gara nào uy tín chuyên làm điện lạnh ở quận 7 với.

Cám ơn các Bác.

Last edited by a moderator:
Hạng D
11/9/14
1.702
52.160
113
Xe em (CRV) tèo cái AC, vô hãng tụi nó bơm gas chạy được hơn tháng thì bị lại. Giờ mà vô hãng thì mất mấy ngày.

Bác nào biết giới thiệu cho em gara nào uy tín chuyên làm điện lạnh ở quận 7 với.

Cám ơn các Bác.
Bơm ga vô xài đỡ... đồng thời kêu cò hót gã em nó... xe nữ chạy kỹ...

Anh phải cho người mới mua xe tập đi sửa xe cho quen... nhẹ đầu mà còn có xe mới xài...

PKN confirmed
Hạng C
19/8/12
712
13.960
93
Mục giàn lạnh rồi. Vô hãng bắt đền kêu test lại rồi thay thôi. Tháo cũng phê nên ưu tiên vào hãng làm.

Hạng D
29/5/09
3.834
8.481
113

Cám ơn các Bác.
Quốc outo trên này nè anh. Máy lạnh dân dụng mà anh ấy mần còn tốt, mấy cái mái lạnh xe hơi , chiện nhỏ như con thỏ.

Hạng D
6/3/08
3.923
7.722
113
Sàigòn
Mục giàn lạnh rồi. Vô hãng bắt đền kêu test lại rồi thay thôi. Tháo cũng phê nên ưu tiên vào hãng làm.
Hãng nó kêu tháo ra sửa rồi ráp lại mất mấy ngày nên em mới hoảng :)

PKN confirmed
Hạng C
19/8/12
712
13.960
93
Hãng nó kêu tháo ra sửa rồi ráp lại mất mấy ngày nên em mới hoảng :)
Nó nói vậy thôi chứ nhanh lắm. Trước em làm ở CH bỏ xe lại 1 ngày.

Bị xì gas thì phải tìm cho ra nguyên nhân rồi xử chứ bơm vô vài bữa bị lại à. Em ban đầu chuẩn đoán bị ngay ống, tháo ra bấm ống lại không hết.

Nữa tháng sau em đem vô bắt đền tiếp thì lại tháo ra thử lại, cuối cùng xì ở dàn lạnh. Order part xong thay đâu đó tầm 7 triệu.

Do phải tháo vất vả ngay chỗ taplo nên em ưu tiên vô hãng. Món này chắc cũng lâu mới phải thay nên dùng đồ hãng an tâm hơn.

Hạng D
6/3/08
3.923
7.722
113
Sàigòn
Nó nói vậy thôi chứ nhanh lắm. Trước em làm ở CH bỏ xe lại 1 ngày.

Bị xì gas thì phải tìm cho ra nguyên nhân rồi xử chứ bơm vô vài bữa bị lại à. Em ban đầu chuẩn đoán bị ngay ống, tháo ra bấm ống lại không hết.

Nữa tháng sau em đem vô bắt đền tiếp thì lại tháo ra thử lại, cuối cùng xì ở dàn lạnh. Order part xong thay đâu đó tầm 7 triệu.

Do phải tháo vất vả ngay chỗ taplo nên em ưu tiên vô hãng. Món này chắc cũng lâu mới phải thay nên dùng đồ hãng an tâm hơn.
Cám ơn Bác, chắc theo lời Bác cho yên tâm :)

Hạng C
20/1/13
859
41.629
93
31
Dàn lạnh honda dễ mục vậy ta. Civic 10 năm cũng mục dàn, vô kt thay cũng 5 tịu.

• Haha
Reactions: Nbson217