Tập Lái
9/8/16
11
3
3
40
Chào các Bác, số là em định đăng ký học lái xe + thi lái B2 (học chắc mới thi..kaka) trong tháng 3 tới. Bác nào có kinh nghiệm học, thi qua ở trung tâm nào thì cho em thời gian, địa điểm nhá! Em thì chưa biết gì, nói chung là số N (số 0). Ngoài ra, chỗ nào cho thuê xe tập giá bèo thì giới thiệu em luôn. Đa tạ các Bác.:3dcuoi:
Em ở Gò Vấp.

Hạng B2
12/8/16
139
58
28
Chào các Bác, số là em định đăng ký học lái xe + thi lái B2 (học chắc mới thi..kaka) trong tháng 3 tới. Bác nào có kinh nghiệm học, thi qua ở trung tâm nào thì cho em thời gian, địa điểm nhá! Em thì chưa biết gì, nói chung là số N (số 0). Ngoài ra, chỗ nào cho thuê xe tập giá bèo thì giới thiệu em luôn. Đa tạ các Bác.:3dcuoi:
Em ở Gò Vấp.
Giá "TỐT" thì có, còn giá bèo thì "THUA" ahihi

Hạng B2
12/8/16
139
58
28
OK Bác, "Tốt" thế nào thì cho em xin đường link hoặc số đt. Đa tạ Bác nhiều! :3dtanghoa:
Em học bên HG bác ạ, em đóng 9.3 tr + 500k (học t7 cn) = 9.8tr. Giá này là full cho đến lúc ra bằng nếu đậu luôn lần thi đầu, ko tốn thêm chai lavie hay cafe gì cả

Hạng B1
Tui học ở Hoàng Gia, mới thi đậu bằng lái hum wa 20-02-2017
Mình thấy giá hơi cao vì chất lượng tốt.

Chi phí:
Học ngày thường trong tuần: 9.3T
Khám sức khỏe ( có test Ma Túy): 200k
mua thêm 2 tiếng chạy đường trường: 380k
Phí vào bãi tập: 100k
Phí tập cảm ứng trước khi thi rơi vào cuối tuần: 60k
Bồi dưỡng thầy giáo: 200k ( vì thầy quá nhiệt tình dạy quá tận tình, gọi dt sắp lịch cho mình học thuận tiện nhất lun, cũng chả đòi hỏi gì cả, nhưng mình thấy tận tình nên mình thix thì bonus thôi )
Bồi dưỡng anh hướng dẫn trên bãi cảm ứng: 100k ( anh hướng dẫn dạy nhiệt tình, chỉ đủ thứ rất kỹ )
Chi phí linh tinh khác gửi xe, xăng đi lên bãi Bình Chánh này nọ...

Tổng cộng khoảng 10.5 T
( chi phí bồi dưỡng các bạn ko cần cho như mình cũng dc, mình cho là vì 2 thầy dạy tận tình, ra thi phát là đậu )

Hạng B2
12/8/16
139
58
28

Chi phí:
Bồi dưỡng thầy giáo: 200k ( vì thầy quá nhiệt tình dạy quá tận tình, gọi dt sắp lịch cho mình học thuận tiện nhất lun, cũng chả đòi hỏi gì cả, nhưng mình thấy tận tình nên mình thix thì bonus thôi )
Bồi dưỡng anh hướng dẫn trên bãi cảm ứng: 100k ( anh hướng dẫn dạy nhiệt tình, chỉ đủ thứ rất kỹ )

Tổng cộng khoảng 10.5 T
( chi phí bồi dưỡng các bạn ko cần cho như mình cũng dc, mình cho là vì 2 thầy dạy tận tình, ra thi phát là đậu )
Chúc mừng bác nhé.
Em nhớ em dợt cảm ứng ngày Chủ Nhật mà đâu có tốn thêm 60k đâu bác

Hạng B1
2/3/16
61
1.603
118

Chi phí:

Tổng cộng khoảng 10.5 T
Vụ khám sức khoẻ là khám ở HG luôn hả bác? Em ở Q2 thì học HG liệu có tiện ko?