Tập Lái
24/5/17
10
10
3
43
Chào các bác, em là nữ nhưng thích dòng SUV (do SG ngập quá ạ). E đang băn khoăn chọn em Sorento AT (bản tiêu chuẩn) số tự động hay là Isuzu mu-x (bản tiêu chuẩn) số sàn ah. 2 em này giá ngang ngửa nhau. Em thì cứ hãi mấy vụ AT xe điên nhưng cũng ngại quả tắc đường của SG ah (e đi cầu Kênh Tẻ nên xe nhích từng chút một). E mới lái thử Sorento bên PMH thôi á. Các bác chia sẻ kinh nghiệm cho em với

Tập Lái
12/2/16
24
27
13
Chào các bác, em là nữ nhưng thích dòng SUV (do SG ngập quá ạ). E đang băn khoăn chọn em Sorento AT (bản tiêu chuẩn) số tự động hay là Isuzu mu-x (bản tiêu chuẩn) số sàn ah. 2 em này giá ngang ngửa nhau. Em thì cứ hãi mấy vụ AT xe điên nhưng cũng ngại quả tắc đường của SG ah (e đi cầu Kênh Tẻ nên xe nhích từng chút một). E mới lái thử Sorento bên PMH thôi á. Các bác chia sẻ kinh nghiệm cho em với
Theo mình thì bạn nên thuê hẳn 1 xe MT tự lái chạy tầm 2 đến 3 tháng rồi hãy quyết định mua xe :)

• Like
Reactions: ngoctu123
Hạng C
24/4/17
609
4.527
93
Nữ thì đi AT cho khỏe.. Đi MT toàn xe dịch vụ đỡ hao xăng. Nên lấy Sorento, Mu-X to quá đi trong nội thành xuay trở mệt.

Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Vk mình cũng đi AT, MT nhiều thao tác làm phân tâm hơn nhé mợ
Mà con MU-X to hơn con Sorento, nếu có lấy SUV thì mợ cứ đi lái thử mấy con xem thích con nào thì múc thôi