Hạng D
9/8/13
1.294
1.569
113
Anh hiểu rõ thế mà ko thấy tầm QTrg của HDMB, dù CDT có tiếng tới đâu thì pháp lý cũng cần đầy đủ. Người mua nhà luôn nắm đằng lưỡi, nên nhỡ có chuyện thì còn có cơ sở để bám. Hết.
4 cái dự ớn em mới kể zi bác đó, có cái có hdmb rồi đó, xong thô lun rồi, cuối cùng chung 1 kết quả là chả dc gì, ở hn có đầy dự ớn như vậy, quan trọng chi 1 tờ giấy, quan trọng nhất là nó có đang thi công và giao nhà cho mình ko thôi.

Hạng B2
5/4/16
110
328
63
44
Sau mấy vụ lùm xùm vừa rồi, em tin là anh Nhơn đang nỗ lực củng cố để lấy lại niềm tin từ khách hàng. Thí thằng con trai để xử lý khủng hoảng chứng tỏ ảnh rất cầu thị, không giống như cách xử lý của quan chức nhà nước (ví dụ như vụ cha con ông cựu Bộ trưởng Vũ Huy Hoàng). Trong vòng 1 tháng qua em thấy dự án The Sun rất tích cực đẩy mạnh việc ký HĐMB và tiến độ xây dựng ;)

Hạng B2
13/11/15
387
8.247
93
38
Sau mấy vụ lùm xùm vừa rồi, em tin là anh Nhơn đang nỗ lực củng cố để lấy lại niềm tin từ khách hàng. Thí thằng con trai để xử lý khủng hoảng chứng tỏ ảnh rất cầu thị, không giống như cách xử lý của quan chức nhà nước (ví dụ như vụ cha con ông cựu Bộ trưởng Vũ Huy Hoàng). Trong vòng 1 tháng qua em thấy dự án The Sun rất tích cực đẩy mạnh việc ký HĐMB và tiến độ xây dựng ;)
Một phần nữa dự án này ko nằm trong list. Trong cái rủi có cái may, xem như họ lấy thực tế làm thước đo :) Kí càng sớm càng tốt chứ để lâu có khi lại này kia càng khó :)

• Like
Reactions: vnpeace
Hạng D
9/8/13
1.294
1.569
113
Cách xử lý khủng hoảng khá tốt, thí con để làm dịu chuyện, các công trình có liên quan đến 79 đều bỏ phần tên 79. Các công trình đẩy nhanh tiến độ thi công để an lòng nhà đầu tư.

Hạng D
9/8/13
1.294
1.569
113
Chúc mừng các bác :)
Nhảy vào lúc này đc giá thơm bác, mua lại giá tốt của ai yếu, ko thì ép giá như bác longsan nói, cty bị thanh tra đình chỉ thi công, bán giá vốn là tốt rồi bla bla

• Like
Reactions: vnpeace