Hạng C
22/2/11
698
7.526
93
Sài Gòn
Kinh hỉ. Vẫn còn ngổn ngang mà đã tự tính chốt lời hai ba trăm rồi. Nhiều anh hoang tưởng hỉ.
thiếu gì dự án ngổn ngang mà chốt lời cả nửa tỉ trở lên. OS này đầy.
hai ba trăm ăn thua gì bác.
hình như bác chưa bao giờ hưởng cảm giác chốt lời trong ngổn ngang nên có vẻ sửng sốt pha lẫn hậm hựcnhỉ.

Hạng B2
27/5/16
181
275
63
facebook.com
Kinh hỉ. Vẫn còn ngổn ngang mà đã tự tính chốt lời hai ba trăm rồi. Nhiều anh hoang tưởng hỉ.
Mấy cmt kia thì ko biết chứ mình người thật tiền thật giao dịch thật, kiểu như bác đâu vô phán người khác hoang tưởng thì hay ho lắm?

• Like
Reactions: BDS_mylove
Chuột Tiến
1/10/11
4.557
91.890
113
Sài Gòn
thiếu gì dự án ngổn ngang mà chốt lời cả nửa tỉ trở lên. OS này đầy.
hai ba trăm ăn thua gì bác.
hình như bác chưa bao giờ hưởng cảm giác chốt lời trong ngổn ngang nên có vẻ sửng sốt pha lẫn hậm hựcnhỉ.
Sao mợ @selene lại dùng từ "hậm hực" nghe có vẻ cay cú zậy mợ, Lâu quá không gặp có gì đó sai sai ý mợ hỉ. Hàng thứ cấp thì tha hồ mà tung hứng. Hàng chủ đầu tư thì đầy ra đó. Thật.

Hạng C
22/2/11
698
7.526
93
Sài Gòn
Sao mợ @selene lại dùng từ "hậm hực" nghe có vẻ cay cú zậy mợ, Lâu quá không gặp có gì đó sai sai ý mợ hỉ. Hàng thứ cấp thì tha hồ mà tung hứng. Hàng chủ đầu tư thì đầy ra đó. Thật.

haha, e trêu bác sau khi nghe bác @manchestervn kể đi kể lại chuyện bác và AP AK lúc giấy tờ ngổn ngang mà. :D Miếng bác Man nghe bác í nói lời gần chục tỉ rùi đó ạ.

• Like
Reactions: Mexi