Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
12/10/07
6.964
127
63
54
1 vùng trời xa lạ
Để chuẩn bị cho chuyến dã ngoại tháng 11, đúng 7h sáng ngày 20/10, đại diện OSFC gồm 4 thành viên cùng 3 vị khách quý sẽ lên đường tiến hành cuộc tiền trạm về La Ngà, mong rằng thời tiết ngày mai sẽ thuận lợi để ACE nháp thử vài phát nơi đây xem có khá hơn Gia Ray không nhé :p???
Tất cả đều chờ phía trước.... Hy vọng đây là chỗ vui chơi nhảy múa thú vị cho cả gia đình OSFC trong tháng tới :);):D

Last edited by a moderator:
Hạng D
9/7/07
2.875
4
38
52
Tp.HCM
www.mobileshop.vn
Sáng nay mới chạy ra tiễn đoàn OSFC đi tiền trạm La Ngà, có 4 tv đi chuyến này là Mimo, IV, Hanhphuoc, Ngalunglinh và 3 bác trại chủ
, e hóng hớt được là cái "ao" này 20 ha, trên 100 tấn cá lận, kiủ này chắc kéo mõi tay lắm àh
và đặc biệt là có 1 cái nhà sàn 300 m2, sướng, chổ này OSFC tha hồ mà nhảy múa hén.
Có 1 tin ko vui là IV vừa ăn 1 cái biên bản 62/50 ở Phú Túc, ko biết phải chia bùn hay phạt đây, tối hôm qua vừa dặn dò xong thế mà sáng nay đổ 3 thùng Bud ra đường [:O][:O][:O]

Hạng D
29/7/06
1.284
14
38
TP.HCM
F1.vn nói:
chúc đb có chuyến đi thành công và vui vẻ nhé, nhớ đem về ỘP chiến lợi phẩm nhá nhá
Cái gì cũng đem về Ộp Ộp hoài hoài..thiệt là chán wá đeeeee

mimo nói:
Để chuẩn bị cho chuyến dã ngoại tháng 11, đúng 7h sáng ngày 20/10, đại diện OSFC gồm 4 thành viên cùng 3 vị khách quý sẽ lên đường tiến hành cuộc tiền trạm về La Ngà, mong rằng thời tiết ngày mai sẽ thuận lợi để ACE nháp thử vài phát nơi đây xem có khá hơn Gia Ray không nhé :p???
Tất cả đều chờ phía trước.... Hy vọng đây là chỗ vui chơi nhảy múa thú vị cho cả gia đình OSFC trong tháng tới :);):D
Bà chị iu vấu như con gấu :):):) , bắn phá nhiều nhiều vào nhé , để xem khung cảnh có hợp với dáng a Tâm mập kg đóa nghen
, Ông mập khó tánh lắm àh ;););)

Hạng D
29/7/06
1.284
14
38
TP.HCM
F1.vn nói:
Có 1 tin ko vui là IV vừa ăn 1 cái biên bản 62/50 ở Phú Túc, ko biết phải chia bùn hay phạt đây, tối hôm qua vừa dặn dò xong thế mà sáng nay đổ 3 thùng Bud ra đường [:O][:O][:O]
Trùi...bác IV lại ăn đạn nữa roài :(:(:( . Phạt đeee...cái tội kg nghe lời DB khuyên và răng đe nà

Hạng B1
30/12/08
76
0
0
mimo nói:
Trùi lai sắp có đi ăn chơi nữa rùi
..thui đợt này e ở nhà cho chauli đi ăn chơi thui

Hạng D
9/7/07
2.875
4
38
52
Tp.HCM
www.mobileshop.vn
@ Báo hồng : chuyến này ko đi sẽ hối hận đó e gái :p
@ All : e mới nhận được thông tin là" trại" này đẹp vô cùng, cá vô kể, nhà thủy tạ đẹp tuyệt và đặc biệt là 2 bác gia chủ cực kỳ dễ thương :D:D:D

Hạng D
9/7/07
2.875
4
38
52
Tp.HCM
www.mobileshop.vn
HỌP MẶT KHẨN

Tình hình là chuyến tiền trạm lần này thành công ngoài mong đợi, thu hoạch được rất nhiều loại cá, vậy cho nên phải giải quyết mớ thành quả đó, mời các bác tối nay 20h có mặt tại ỘP nhá ;), hẹn gặp lại các bác :)

Hạng D
29/7/06
1.284
14
38
TP.HCM
F1.vn nói:
HỌP MẶT KHẨN

Tình hình là chuyến tiền trạm lần này thành công ngoài mong đợi, thu hoạch được rất nhiều loại cá, vậy cho nên phải giải quyết mớ thành quả đó, mời các bác tối nay 20h có mặt tại ỘP nhá ;), hẹn gặp lại các bác :)

không rảnh đâu àh nghen a.trai mập

Hạng B2
20/4/07
267
1
18
...Cá mà nhiều như đb alo báo lại ...thế thì "múc" chắc cũng đầy giỏ rồi chứ  ha. Chờ ảnh đb đây.
Trăm nghe ko = 1thấy, trăm thấy ko =1 "câu", chạy thôi ko có người oánh thì khổ nè :D

Status
Không mở trả lời sau này.