Hạng B2
5/3/14
312
344
63
Chào các Bác. gia đình em thường xuyên đi Đà Lạt nhưng không biết các trạm dừng chân nào tốt trên QL 20 ( ăn uống, sạch sẽ, rộng rãi, thoáng mát ....) em đi chủ yếu vào giờ chiều, vào QL 20 chỉ ghé được trạm dừng chân Phương Trang ( vào khoảng 21h ), bận về thì vào nghĩ ngơi tại trạm dừng chân trà Tam Châu. Xin hỏi các bác ngoài 2 điểm đó còn điểm dừng chân nào tốt hơn không ạh...

Hạng B2
22/11/13
287
79
28
HCM
Trạm dừng chân Lan Hươu ăn được giá cả mắc hơn các chỗ khác tí nhưng nếu bác xuất phát từ SG sáng sớm thì đến đó ăn là vừa

• Like
Reactions: gianggiaan
Hạng D
18/12/10
2.042
2.494
113
Sài gòn - Huế - Hà nội
Ngoài các địa điểm bác đã biết thì dọc đường nội thị Thành phố Bảo lộc cũng có những quán ăn, cuối đèo Bảo lộc có quán cơm Đồng Tháp, đoạn cây số 133 (?) Định Quán có quán cơm Tân Thành chuyên phục cho các bác xe tải, khách đến mới xào nấu, nóng hổi, đây là những nơi mình có ghé qua trước đây. AE cũng nói có thêm quán Bảy Hổ. Thời gian sau này, mình & gia đình thường đi ban đêm nên cơm nước xong là làm một lèo từ SG đến DL hoặc từ DL đến SG luôn. Lúc nào trên xe cũng sẳn sàng ít bánh & nước.

Hạng B2
16/6/11
301
465
63
đi qua trạm dừng chân Phương Trang ( hướng đà lạt ) tầm 4km có quán cơm bảy hổ cũng được bác à