Tập Lái
21/5/12
4
0
0
Mới tậu em livina mà chưa có đồ chơi gì cả. Đang tính bay về Tp. HCM để trang bị thêm mà không biết ntn có AE nào tư vấn giùm mình ko? về có các loại đồ chơi gì?? giá bao nhiêu là đủ? thanks for Read!

Hạng B2
6/1/12
437
2
18
53
Mình cũng đang nghía em này mà thấy giá xe xuống đều quá nên đợi 1,2 tháng xem giá tốt thì hốt luôn. bác chủ sắm mới luôn hả tồng thiệt hại bao nhiêu vậy bác ?

Tập Lái
21/5/12
4
0
0
mua đc tầm 3 tháng rồi giá trước thuế là 653tr...mấy cái lặt vặt nữa là...gần 700tr nhưng chưa có đồ chơi nào đáng giá cả!

Hạng B2
24/4/12
171
0
16
quyhien3 nói:
Mình cũng đang nghía em này mà thấy giá xe xuống đều quá nên đợi 1,2 tháng xem giá tốt thì hốt luôn. bác chủ sắm mới luôn hả tồng thiệt hại bao nhiêu vậy bác ?
nếu tài chính bác đủ rùi thì nên múc tháng này, vì tháng này chương trình ưu đãi cực lớn, qua mấy tháng sau có thể chương trình không tốt như bây giờ đâu bác, do thị trường ô tô càng về cuối năm thì càng lên giá đó bác.
chúc bác có quyết định đúng đắn.

Hạng B2
30/9/10
328
9
18
Bình Chánh,HCM city
chào bác hiện bên cửa hàng bên hiện đang có một số đồ chơi phục vụ cho xe bác đây ạ
* bộ body lip LIVINA ( kiểu giống như trong hãng) hàng made in Taiwan
*bộ nẹp bước chân có đèn (sáng chữ LIVINA màu xanh dương)
*viền đèn sương mù mạ Crom
*đuôi cá Grand livina ( kiểu như trong hãng)
hiện tại thì bên cửa hàng em đang có chương trình khuyến mãi giảm giá cho các loại phụ kiện hân hạnh được phục vụ bác
body lip

nẹp có đèn livina

đuôi cá

• Like
Reactions: tvcuongbg
Tập Lái
21/5/12
4
0
0
Ohm, có phải hồi sáng bác gọi mình phải ko nhỉ? đang bận họp nên ko reply đc! còn món gì nữa hem bác...mấy thứ này...mình đã ráp bên hãng rồi!

Tập Lái
14/11/10
23
0
1
Bộ nẹp đèn bao nhiêu vậy bác, nó được làm bằng vật liệu gì vậy? xuất xứ đâu vậy?

Last edited by a moderator:
Tập Lái
14/11/10
23
0
1
CARSTAR.OtoNgoisao nói:
compaq nói:
Bộ nẹp đèn bao nhiêu vậy bác, nó được làm bằng vật liệu gì vậy? xuất xứ đâu vậy?

dạ em đã Pm cho bác rồi nhé bác !
[/qu

Cảm ơn Bác, em đã nhận được báo giá rồi, giá này đã bao gồm VAT chưa vậy?
Bên bác có CO/CQ của cái này không?
Vì em mua cho công ty nên sếp yêu cầu nhiều thứ lắm, Bác thông cảm nha