Hạng B1
5/2/14
67
55
18
Em đi từ q9 về VT, hồi trc có đi lên CT bằng Đỗ Xuân Hợp mà bây giờ sửa đường rồi, vậy giờ đi đường nào gần nhất các bác hay là phải lên Cát Lái ạ, Thanks các bác

Hạng C
26/12/12
739
467
63
Éo biết bao giờ nó sửa xong nhể. Ở Q9 thì đi Bưng Ông Thoàn xuống Nguyễn Duy Trinh vòng lại ra nhánh C2 mà đi bác.

• Like
Reactions: tranvu1994
Hạng D
8/6/12
1.193
1.762
113
Không biết bác ở Q9 khu vực nào, theo em từ Q9 về Q2 thì hướng đi dễ nhất : từ Q9 --> XL HN --> qua trạm phí CII --> qua cầu rạch chiếc --> lên cầu vượt ngả 3 cát lái (đi cát lái) --> vào đường Mai Chí Thọ --> rẽ trái ngã tư MCT -LĐC (ngã tư đầu tiên) ra đường dẫn cao tốc --> đi thẳng vào cao tốc.

Hạng B2
12/2/12
313
254
63
32
lô cốt HCM
Từ Sài Gòn và các tỉnh miền tây vào cao tốc LT-DG thì chỉ có 02 nút là nút Mai Chí Thọ + Lương Đình Của, Nguyễn Thị Định, nút Vành Đai 2 + Nguyễn Duy Trinh.
Bác ở Suối Tiên và muốn khám phá cao tốc theo em bác đi XLHN quẹo trái vào Mai Chí Thọ (ngã 3 Cát Lái) rồi vào cao tốc từ nút Mai Chí Thọ, đường dễ đi. Còn không thì mời bác đi QL51 từ ngã 3 Vũng Tàu, lúc về bác khám phá cao tốc. Khi qua trạm thu phí khoảng 5km có lối ra đầu tiên bên phải là ra Vành Đai 2 + Đỗ Xuân Hợp, theo Đỗ Xuân Hợp ra XLHN để dzìa nhà.

• Like
Reactions: tranvu1994
Hạng B1
5/2/14
67
55
18
Từ Sài Gòn và các tỉnh miền tây vào cao tốc LT-DG thì chỉ có 02 nút là nút Mai Chí Thọ + Lương Đình Của, Nguyễn Thị Định, nút Vành Đai 2 + Nguyễn Duy Trinh.
Bác ở Suối Tiên và muốn khám phá cao tốc theo em bác đi XLHN quẹo trái vào Mai Chí Thọ (ngã 3 Cát Lái) rồi vào cao tốc từ nút Mai Chí Thọ, đường dễ đi. Còn không thì mời bác đi QL51 từ ngã 3 Vũng Tàu, lúc về bác khám phá cao tốc. Khi qua trạm thu phí khoảng 5km có lối ra đầu tiên bên phải là ra Vành Đai 2 + Đỗ Xuân Hợp, theo Đỗ Xuân Hợp ra XLHN để dzìa nhà.
thks bác nhìu ạ, chắc e đi như bác chỉ quá

LT confirmed
Hạng B2
6/3/14
198
166
43
Đỗ Xuân Hợp bây giờ có cái lô cốt thiệt bự, khó mà đi theo cả 2 nhiều nhe bác!