Hạng D
6/12/11
1.076
492
98
Tết này vi vu dữ quá nên V2 em bị trầy nhẹ ở 2 góc trước. Thú thật em cũng không hiểu tại sao bị trầy nữa, em không cọ quẹt gì cả. Để vậy chạy cũng được nhưng hơi chướng mắt.

Các bác tư vấn dùm cách xóa vết trầy này.

nhutnhat nói:
Tết này vi vu dữ quá nên V2 em bị trầy nhẹ ở 2 góc trước. Thú thật em cũng không hiểu tại sao bị trầy nữa, em không cọ quẹt gì cả. Để vậy chạy cũng được nhưng hơi chướng mắt.

Niếu nhẹ xử lý đơn giản bác ơi...dủng phát bóng đánh ra hết ợ

Hạng D
5/1/09
1.019
202
78
VŨNG TÀU - VIETNAM
nhutnhat nói:
seafoam car nói:
đánh pass nếu trầy nhẹ

Cái này mua ở đâu vậy bác, tư vấn cho em gà mờ này luôn dùm
ra tiệm rữa xe họ làm cho bác ui , nếu trầy ít thì cứ để mà đi , nếu muốn xe không trầy chỉ còn cách trùm mền lại

Hạng D
19/10/09
4.733
14.282
113
Tel : 0949999684 .
Trầy nặng gom lại cuối năm làm lần luôn bác.Không đủ nặng thì kiến cái gì đó cào thêm bác nhé.Bảo hiểm là xong :D:D

Hạng D
6/5/11
1.210
28
48
34
Thành phố Hồ Chí Minh
Xe bác màu gì? nếu mấy màu đơn giản như đen hoặc trắng thì bác dạo mấy tiệm bán đồ chơi xe hơi trên đuờng An Dương Vuơng mua cây bút dặm sơn, về dặm lại là ok. Em cũng vừa mua cây màu đen về xài, 130k thôi. Cách sử dụng dễ lắm, cây bút y chang cây bút lông, về vẽ vẽ lên chỗ bị xuớc rồi chờ nó khô, dùng cana đánh lại. Xong, đỡ bị ức chế. hehe.

Hạng D
6/12/11
1.076
492
98
ngngvinh90 nói:
Xe bác màu gì? nếu mấy màu đơn giản như đen hoặc trắng thì bác dạo mấy tiệm bán đồ chơi xe hơi trên đuờng An Dương Vuơng mua cây bút dặm sơn, về dặm lại là ok. Em cũng vừa mua cây màu đen về xài, 130k thôi. Cách sử dụng dễ lắm, cây bút y chang cây bút lông, về vẽ vẽ lên chỗ bị xuớc rồi chờ nó khô, dùng cana đánh lại. Xong, đỡ bị ức chế. hehe.

Hổm rày lu bu quá, khi rãnh rỗi em tự làm thử xem. Thanks bác nhiều

Hạng B1
7/12/11
78
0
0
nhutnhat nói:

Hoàn toàn miễn phí khi bác chủ mang xe đến Trung Tâm chăm sóc ô tô Mycar