Hạng B2
23/3/11
147
0
0
Trà Vinh city
Số là e mới có bằng lái và cũng vừa có em Leganza.e còn thắc mắc wa nhiều trong việc sử dụng xe.Cứ mỗi lần thắc mắc thì lại tạo 1 topic,như vậy e thấy mình làm nhiễu sóng OS GM wa và số người bàn về xe này thì wa ít,dù e đã nhờ đến bác google."<span style=""color: #ff0000;"">Nghèo Ham Xế Hộp</span>" khổ wa.nay e xin phép Mob cũng như anh e trong OS cho e được phép lập cái topic này để e và anh em trong OS biết, hiểu rõ hơn về loại xe e đang sử dụng,cũng như anh em trong OS những ai đã và đang dùng vợ 2 này.xin cám ơn mod,cám on các Bác trong OS.
E có 1 số hình ảnh cho mấy Bác xem về vợ 2 của e từ khi cưới đến nay.hjhj...

Last edited by a moderator:
Hạng B2
23/3/11
147
0
0
Trà Vinh city
Và đây là e tiếp tục làm phần nệm.tháo ra hết nệm củ và cho e nó 1 lớp da mới.thợ dưới e làm rất ok.rút từng thanh sắt trong nệm và gắn lại từng cái.thấy hay ghê.trước giờ e mới thấy làm nệm lần đầu

Nhân tiện làm lun cái sàn.e đem xe về và tự sơn 1 lớp chống sét và 1 lớp màu xám.hehe

Làm ghế nè.chuẩn ko cần chỉnh.y như hiện trạng ban đầu mà có cái mới hơn nhìu lắm

Tenz ténz tenz...còn mắt e nó e làm cái vòng tròn giống BMW bên Bác Khăc Trung cũng khá đẹp.để hnao rãnh e úp mắt cho mấy Bác xem.àh cho e hỏi cái này.sao đèn xe e nó hok sáng.mà đèn cốt và pha bên trái nó hok có lên cao.cốt hay pha gì cũng vậy,cứ nhìn ỳ xuống đất không thấy đường gì cả.e cũng tự chỉnh nhìu lần mà hok dc.nếu dc thì bi đèn của e nó liết wa 1 bên nhìn như mắt lé.kỳ wa.Mong Bác legan, cũng như các cao thủ trong OS giúp đỡ e.xin cám ơn rất rất nhìu

Last edited by a moderator:
Hạng B2
23/3/11
147
0
0
Trà Vinh city
Không Bác nào giúp e àh? đúng là buồn...như con chuồn...chuồn..,mà chán....thì như là con...dán...
Và đèn xe bên phải của e sao hok dc sáng máy Bác ơi!!!....giúp e với

Hạng D
5/11/05
1.683
17
38
55
Đà Lạt-HCM
mail.yahoo.com
1. xe đc: nhưng theo anh chú vứt m...ẹ cái cảng sau và cái văn hóa đầu ruồi đi nhá

2. chú kiếm cái ốp máy : miếng nhựa che máy (của magnus2.0) thay cho cái nắp hiện giờ là khi mở capo xe chú ra giống như xe Mer (kín mít) chứ ko nhiều khoảng trống như vậy. Miếng kia gắn vừa in.
3. buổi tối Kiếm cái tường nào cách khoảng vài m bật đèn lấy cây vít parke chỉnh đèn cao thấp phải trái theo ý muốn: nhớ kèm cây đèn pin mà kiếm lỗ chọt:D còn cách tường bao xa và chỉnh độ cao ntn cho phù hợp thì a quên rồi. Hỏi mấy ae nào rành. Nếu ốc chỉnh tuôn thì tháo 3 con ốc ra mà chỉnh cơm, rồi gắn lại xem đc ko. Mà đèn chú nó ố rồi sao ko đánh bóng hay thay cặp mới (2-3tr). Ko thì lên xenon vì xe có thấu kính mà.
4. Dàn loa theo xe chắc giở này banh lớp màng rùi:(

Thôi bấy nhiêu đủ rồi. mà chú có hỏi mua phụ tùng của Le thì mấy cha kia ko có bán đâu. VN có vài chục con chứ nhiều nhặn gì mà họ nhập đồ, trừ những đồ dùng chung với Mag2.0 hay Nu 2.0

Hạng B2
23/3/11
147
0
0
Trà Vinh city
Bác Legan ơi! đèn e làm theo Bác giờ ổn rùi.cái vòng giống BMW hnay bị đứt 1 bên rùi.chán ơi là chán,còn 1 bên e tháo ra lun.mà cái bình vừa thay giờ lại die nữa rùi.mai e đi bảo hành lại coi thế nào.chán như con dán.Leganza này hok ai biết về nó hết hok ai phụ tư vấn hay nói gì cho vui.hix.thaks Bác Lrgan nhìu.e nợ Bác nhìu wa.khi nào có dịp e nhất định phải lên tìm Bác.àh mà cái nắp máy của Magnus bao nhiu 1 cái vậy ?

Tập Lái
5/9/16
5
1
1
52
Các bác cho em hỏi cửa hàng nào ở TPHCM bán phụ tùng cho xe leganza các bác nhĩ?

• Like
Reactions: GM PARTS
Tập Lái
8/4/16
3
0
1
48
phụ tùng leganza ngoài hà nội bán đầy. bạn vào trang wep phụtungoto han quoc mà mua