Hạng B1
9/3/18
58
71
23
40
Tết này em tính lái xe xuyên Việt về quê ăn tết. Em ở Hải Dương, anh em otosaigon có ai về ko ạ. Đi lần đầu, chở F1, 1 tài nên cũng lo, thôi thì lên đây tìm kiếm anh em về cùng, có gì còn giúp đỡ nhau trên đường. Dự định em về ngày 24 âm lịch, nghỉ 1 ngày Đà Nẵng tham quan.
Có bác nào về cùng và có lịch như mình thì tốt quá. Thank all.

Tập Lái
22/10/18
13
10
3
Tết này em tính lái xe xuyên Việt về quê ăn tết. Em ở Hải Dương, anh em otosaigon có ai về ko ạ. Đi lần đầu, chở F1, 1 tài nên cũng lo, thôi thì lên đây tìm kiếm anh em về cùng, có gì còn giúp đỡ nhau trên đường. Dự định em về ngày 24 âm lịch, nghỉ 1 ngày Đà Nẵng tham quan.
Nếu về 24 bác có thể xuất phát cùng nhóm mình. Nhưng nhóm mình sẽ chạy 3 ngày về HN luôn, không nghỉ lại 1 ngày ĐN như bác, nên nếu bác xuất phát cùng thì đến ĐN bác tách đoàn cũng được.

• Like
Reactions: Thisimom
Hạng B1
9/3/18
58
71
23
40
Nếu về 24 bác có thể xuất phát cùng nhóm mình. Nhưng nhóm mình sẽ chạy 3 ngày về HN luôn, không nghỉ lại 1 ngày ĐN như bác, nên nếu bác xuất phát cùng thì đến ĐN bác tách đoàn cũng được.
Bác inbox mình số đt, anh em mình giao lưu nhé. Thank

• Like
Reactions: Iz Bank
Hạng B2
5/5/16
395
442
63
44
Mới đây mà đến hẹn rồi..thay mấy pác tổ chức xuyên việt về quê thèm quá trời..

• Like

Trước tết năm ngoái tôi cũng đã xuyên Việt về Thái Nguyên, chạy 01 tài, có F1 3,5 tuổi. Cứ từ từ mà chạy rồi cũng đến nhà thôi.

• Like
Hạng D
21/6/11
1.049
4.533
113
38
Bác nào có thông tin về đoạn Quảng Ngãi - Đà Nẵng, đã thông toàn tuyến chưa?