Hạng B2
27/6/13
157
1.028
93
E đi từ Kinh Dương vương, quẹo Lê Tuấn Mậu vào An Dương Vương( bên hông cv phú lâm). Đường này cấm oto quẹo phải. Đến ngã 3 em xi nhan quẹo trái. Hai xxx chạy qua chỉ em vô.
Xxx1: chào anh
Em : chào anh, anh cho biết tôi bị lỗi gì.
Xxx1: anh không mở đèn gầm. (Xxx2 lấy biên bản ra ghi).
Em: xe tôi đủ ánh sáng rồi,tôi không cần mở đèn gầm và cũng không có luật nào bắt buộc phải mở đèn gầm.
Xxx1: anh không mở đèn gầm, tui phạt anh lỗi không mở hết các thiết bị chiếu sáng.
Em: tôi mở đèn cos đã đủ ánh sáng,có rất nhiều xe không mở đèn gầm. Đèn đó ko bắt buộc.
Xxx2 chen vô : đèn gầm xe anh mở được ko ? - em bảo được. Xxx: vậy sao anh không mở. (Em tới đây bắt đầu khó chịu).
Xxx1: nãy a vào ngã ba anh lưỡng lự...
Em: cái đó không phải lỗi. Tôi có xi nhan đầy đủ khi quẹo qua đây. Anh muốn thì cứ lập biên bản, tôi ghi ý kiến bắt lỗi ko mở đèn gầm.
Xxx1: bắt đầu đổi giọng. Tôi nhắc nhở anh cũng dc vậy. Anh cho tôi xem giấy tờ đầy đủ tôi cho anh đi.
Em đưa xem giấy tờ. Lúc trả lại em xxx1 còn hù bảo hiểm sắp hết hạn rồi mua đi. Xxx2 kêu em mở đèn gầm lên.
Em... éo mở, xxx đi em quẹo phải thấy vừa lập chốt. Em chạy qua thấy dòm dòm :D

Hạng D
9/5/10
1.821
3.825
113
Hoan hô bác chủ thật dũng hãn.
Đèn gầm mở chổ nào nhỉ , bật công tác 2 lần là nó mở toàn bộ đèn mà ta, để coi lại ba cái này chả để ý, nhiều khi tốn bánh mì.