Hạng B2
15/8/09
193
1
18
TP HCM
www.otosaigon.com
Chào các Bác ,
Chiều hôm qua về nhà từ Ngã Tư Ga đến trạm vé Tân Kỳ Tân Quý em thấy các Bác Công Chánh đã cấm bảng cho oto được đi 2 line , bảng được cấm đến cầu vượt Quang Trung từ hướng Bình Phước về An sương, nhờ các Bác nghiên cứu và khẳng định vấn đề này . Sáng nay em đã test đi line xe tải nhưng do trời mưa ko thấy xxx . Và thấy nhiều Bác chưa phát hiện vấn đề này. Em nghĩ chắc họ sẽ cho đi như trên toàn tuyến từ Suối Tiên đến An lLạc , em rất thích vấn đề này vì như vậy cầm lái rất thoải mái ko bị ức chế khi cầm lái ,...vài dòng cảm nhận cùng các Bác
Chúc các Bác ngày làm việc hiệu quả.

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113
Và khỏi lo vì cú dzịn "vượt phải"..........?:D

Hạng F
5/3/10
5.995
31.284
113
Re:Biển báo Xe ô tô được đi 2 line trên quốc lộ 1A

huynhcuulong1973 nói:
Chào các Bác ,
Chiều hôm qua về nhà từ Ngã Tư Ga đến trạm vé Tân Kỳ Tân Quý em thấy các Bác Công Chánh đã cấm bảng cho oto được đi 2 line , bảng được cấm đến cầu vượt Quang Trung từ hướng Bình Phước về An sương, nhờ các Bác nghiên cứu và khẳng định vấn đề này . Sáng nay em đã test đi line xe tải nhưng do trời mưa ko thấy xxx . Và thấy nhiều Bác chưa phát hiện vấn đề này. Em nghĩ chắc họ sẽ cho đi như trên toàn tuyến từ Suối Tiên đến An lLạc , em rất thích vấn đề này vì như vậy cầm lái rất thoải mái ko bị ức chế khi cầm lái ,...vài dòng cảm nhận cùng các Bác
em mới đi tuần trước, từ An Sương đến An Lạc thì ô tô chỉ được đi 1 lan, cái bản thì 2 lan nhưng lan thứ 2 nó xoá mờ mờ rồi. Ban đầu em tưởng sơn bị tróc nhưng không phải, các bảng sau đó nó cũng xoá, chiều đi lẫn chiều về nên không thể nói sơn bị tróc được

Tập Lái
26/5/11
33
0
0

có hình để kiểm chứng cho chắc ăn bác ơi

Hạng D
13/8/10
1.776
121
63
FFC
Cám ơn thông tin của bác. Sáng nay mới phải bò theo một em tải đi lane ngoài mà chạy có 30-40. Lên cầu vượt Tân Chánh Hiệp em nó có dấu hiệu bò lên hông nỗi nửa mới sợ chứ.
Em mà biết sớm thì....

Hạng C
1/11/10
738
12
18
Đúng như bác nói, lane mình du lịch mà cho xe tải vào, đã vậy nó cứ bò trong khi phía trước ko có xe khác làm mình chạy phía sau ức chế mún chết lun, hôm trước có lần vượt phải, rất ay khi vừa qua đc xe tải thì XXX ra tới vạch xe máy, mình chạy cũng nhanh nên XXX ko kịp thổi lại và mình cũng bỏ đi lun, hú hồn hôm đó.

Tập Lái
20/11/06
36
0
0

Chính xác đó các bác, hôm qua em đi từ cầu bình phước về ngã tư ga thì thấy có bảng ô tô đc đi 2 lane suốt đoạn luôn, mỗi ngã ba đều có bảng.
huynhcuulong1973 nói:
Chào các Bác ,

Hạng C
18/10/10
788
50
28
33

Xin báo cáo với các bác là em đã test rồi, chiều hôm qua đi làm từ BD về lúc vừa xuống cầu qua sông SG (quá cầu vượt ngã tư BP) em đã thấy biển mới cho phép 4 chổ đi vào lane giữa, cho tới ngã tư An Sương em quẹo vô Trường Chinh nên đoạn tiếp theo em không biết. Sáng nay đi làm theo hướng ngược lại từ TC quẹo
ra xa lộ thì có biển cho phép chạy như chiều ngược lại cho tới ngã tư BP.
Các anh em cứ thoải mái vượt phải nhé.