Tập Lái
23/8/05
43
1
8
49
Kính thưa các bác gần xa trong 4R,
Tôi đang làm việc tại hãng DAIHATSU tại Việt nam - VINDACO. Xin mạo muội đăng danh ở đây để trả lời các câu hỏi (nếu trả lời được) về xe Daihatsu (Không trả lời được các câu hỏi về chính sách) cho các bác hiểu rõ thêm. Mục đích không phải là để quảng cáo cho hãng mà mang sở thích cá nhân là muốn trao đổi với anh em trong 4R. Rất mong được sự chấp nhận của các bác.
Xin cảm ơn rất nhìu

Last edited by a moderator:
PMC
Lơ Xe
12/1/04
2.381
168
63
Xa Cảng Miền Tây
RE: Trả lời các thắc mắc về kỹ thuật của xe DAIHATSU

Chào mừng bác K3VE đến với OS.

OS rất hoan nghênh những ý kiến đóng góp như vậy.

Chúc bác vui.

Hạng C
15/6/04
821
12
0

Chào bác "Kiếm 3 vé", em rất ngưỡng mộ con Sirion của Dai ko biết chiến lược phát triển của Dai ở VN có lắp ráp loại xe này ko bác nhỉ, mà sắp tới Dai có cho ra mẫu xe mới nào ko ? chứ như hiện nay em thấy hơi nghèo nàn (ko biết câu hỏi này có phải thuộc phạm trù chính sách ko nhỉ [8|])

Tập Lái
23/8/05
43
1
8
49

Trích đoạn: STINGER

Chào bác "Kiếm 3 vé", em rất ngưỡng mộ con Sirion của Dai ko biết chiến lược phát triển của Dai ở VN có lắp ráp loại xe này ko bác nhỉ, mà sắp tới Dai có cho ra mẫu xe mới nào ko ? chứ như hiện nay em thấy hơi nghèo nàn (ko biết câu hỏi này có phải thuộc phạm trù chính sách ko nhỉ [8|])

Ah ha! Bác dịch nick cua E hay quá, cảm ơn bác.
Chiến lược các hãng thì bao giờ cũng ra sản phẩm mới, yên tâm là sẽ có! Nhưng còn phải xem ý kiến của Anh Hai TOTOTA Japan đã. Suỵt!! vấn đề chính sách đấy!

Tập Lái
26/7/05
6
0
0

Rất vui khi bác K3VE đến với OS với mục đích tốt đẹp như vậy. Tôi cũng là 1 thành viên trong gia đình Te. Hy vọng được học hỏi nhiều ở các bác.

Tập Lái
23/8/05
43
1
8
49

Cảm ơn bác nhiều
Nhưng văn vẻ trình bày của E hơi kém nên có bài nào không rõ bác cứ hỏi lại nhé.
Chào thân ái và quyết thắng!

Bác sĩ
20/4/04
3.491
325
83
Sai gon,Vietnam

Bác Kiếm 3 Vé ơi, có việc phải nhờ bác rùi nè...!:)
Bác qua E-Gara xem hộ con xe của bác tvc giúp, không biết xe Terios bị như vậy là có bình thường không?[8|]
http://www.otosaigon.com/Forum/tm.aspx?m=133489&mpage=1&#136260

Tập Lái
23/8/05
43
1
8
49

Trích đoạn: Automatic

Bác Kiếm 3 Vé ơi, có việc phải nhờ bác rùi nè...!:)
Bác qua E-Gara xem hộ con xe của bác tvc giúp, không biết xe Terios bị như vậy là có bình thường không?[8|]

Tôi đã có hướng xử lý thông báo bên đó rồi!
http://www.otosaigon.com/Forum/tm.aspx?m=133489&mpage=1
Hy vọng bác tvc hài lòng!

Last edited by a moderator:
tvc
Hạng B2
25/12/03
201
7
18

Bác cho tôi hỏi tí, sao các bàn đạp của xe Te bố trí gần nhau thế. Chân ga sát sạt thành máy nên khi chạy phải nghiên chân, rát mỏi. Có cách gì khắc phục không. Tại sao máy lạnh của xe lại kg có bộ lọc ga nhỉ

Hạng B2
13/7/05
102
0
0

Xe Te chỉ dành cho người không được cao to quá ( và chân tay cũng không nên to quá ), đi giầy cỡ 41 trở lên là khó có chỗ để đạp ga.