Tập Lái
30/7/15
39
67
18
39
Em xin chào mấy anh!
1 - Tại ngã 4 trên e chạy từ hướng Nguyễn Văn Trỗi có thể quẹo trái vào Nguyễn Trọng Tuyển ( theo hình ) đc ko mấy anh?
2 - Khu vực cổng trường trung cấp hàng không gì gì đó có cấm xe oto đậu ko mấy anh?
3 - Nguyễn Trọng Tuyển xe oto chạy mấy chiều? E dự định quây đầu chạy trở về Nguyễn Văn Trỗi để ra sân bay
4 - Ga quốc tế có áp dụng quy định đậu xe 3 phút ko mấy anh?
5 - Khi ra cổng, có tốn phí ko? và bao nhiêu?
Em chân thành cám ơn mấy anh ah!

Attachments

Hạng B2
19/8/15
203
277
63
Em xin chào mấy anh!
1 - Tại ngã 4 trên e chạy từ hướng Nguyễn Văn Trỗi có thể quẹo trái vào Nguyễn Trọng Tuyển ( theo hình ) đc ko mấy anh?
2 - Khu vực cổng trường trung cấp hàng không gì gì đó có cấm xe oto đậu ko mấy anh?
3 - Nguyễn Trọng Tuyển xe oto chạy mấy chiều? E dự định quây đầu chạy trở về Nguyễn Văn Trỗi để ra sân bay
4 - Ga quốc tế có áp dụng quy định đậu xe 3 phút ko mấy anh?
5 - Khi ra cổng, có tốn phí ko? và bao nhiêu?
Em chân thành cám ơn mấy anh ah!

1) Không có biển cấm otô, em vẫn thấy otô đi đường ngày hoài.

2) Đường này nhỏ nên theo logic của em chắc là cấm đậu luôn. Nhưng theo em nhớ thì ngay đối diện trường này có cái hẻm, cũng hay thấy otô đậu ngay trong hẻm đó. Và cũng vì đường nhỏ lại đông nên em nghĩ bác nên cân nhắc vụ quay đầu xe tại đây nha :)

3) Như câu 1

4) Em chưa đi ga quốc tế, nhưng theo em thì chắc cũng giống quốc nội thôi

5) Hình như 10k thì phải

Tập Lái
8/2/15
2
0
1
42
5) Phí đậu xe ga quốc tế hình như 15-20k/h thì phải. Em đậu khoảng hơn 1h để đón người nhà ra phải trả 31k. Thanh toán xong cầm cái phiếu đến cổng ngoài đưa thì không mất 10k phí vào sân bay nữa.

Hạng B2
13/7/12
245
245
43
HCM
ko có biển cấm oto nên bác đi vào Nguyễn Trọng Tuyển bình thường. Đường này xe oto đi 2 chiều nhưng đường nhỏ + đường ray xe lửa nên xác định là ko quay đầu xe được. Bác có thể chạy xuống đến Trần Huy Liệu quẹo phải đi tới Nguyễn Văn Trỗi quẹo phải tiếp ra sân bay bình thường. Đi như vậy vừa thuận đường vừa ko cản trở giao thông. Còn muốn quẹo quá thì vào sân bệnh viện Saigon ITO mà quẹo ra.

• Like
Reactions: futureneodo