Hạng D
25/12/12
1.607
631
113
Cái thằng thiếu đạo đức nhất trong kinh doanh oto ở Việt Nam la Toyota mà đi nói ai.
Giá mắc xe thiếu an toàn túi khí không bung để đại lý kênh giá ép khách mua phụ kiện. Công nghệ thì chậm cập nhật nhất, không nhờ xe Hàn dần dần chiếm thị phần thì Toyota không có đủ đạo đức bán xe an toàn ở VN.
Toyota làm gì thì kệ mẹ nó. Liên quan gì tới em bác? Ai ngu ráng chịu thôi.

• Like
Reactions: tenxo
Hạng C
1/10/05
848
58
28
53
Nói thật với các bác, các hãng sản xuất đều ăn gian ít nhiều với cái thông số tiêu thụ nhiên liệu hiển thị trên bảng tableau.
Tôi đã chạy vài xe có tính năng này, thử mấy lần đổ đấy bình xăng xong chạy gần cạn, lấy chỉ số tiêu thụ trung bình nhân với quãng đường xong thấy hụt mất khá nhiều. Tất nhiên là cây xăng cũng ăn gian một ít, nhưng vẫn không bù lại sự chênh lệch.

• Like
Reactions: nta139
Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Lựa đường đi xuống dốc rồi đi khoe tiết kiệm. Có ngon thì tổ chức thi cùng tuyến đường vời các xe khác coi sao. Xạo xạo
Sửa tiêu đề lại đi, thêm nội dung là xuống dốc nữa. Viết sai là vô trách nhiệm, thiếu đạo đức
Nick của bác là @saigontoyota
Đi 400 km, Honda Jazz tiêu hao trung bình 4,5L/100km; CR-V "uống" 5,5L/100km

mà đưa ra những nhận xét như vậy về Toyota thì không ai nói gì đâu nhưng nói như vậy về hãng xe khác làm sao mọi người nghĩ khác được?
Cái thằng thiếu đạo đức nhất trong kinh doanh oto ở Việt Nam la Toyota mà đi nói ai.
Giá mắc xe thiếu an toàn túi khí không bung để đại lý kênh giá ép khách mua phụ kiện. Công nghệ thì chậm cập nhật nhất, không nhờ xe Hàn dần dần chiếm thị phần thì Toyota không có đủ đạo đức bán xe an toàn ở VN.
Vậy em mà đặt nick trump chắc nhiều bác xin em thẻ xanh quá
Bác lấy nick Trump mà phát ngôn không đúng giọng điệu thì chẳng ai tới xin bác thẻ xanh đâu.
Thật mà.

Hạng C
3/4/15
712
656
123
Đà Nẵng
Đi ô tô để trời nắng, bụi bật máy lạnh cho sướng đời. Mưa ko tới mặt, nắng ko tới đầu. Mua ô tô là để tận hưởng, trải nghiệm những công nghệ mới mang lại, để nó phục vụ cho mình. Chứ ko phải bỏ thêm cả trăm củ “đặt chỗ” đổi lại được 1,2 lít xăng trong khi xe có máy lạnh thì không có lọc, không dám bật nv để làm gì ...?

• Like
Reactions: longpajero
Hạng C
26/10/17
608
608
93
42
Cố gắng đi tiết kiệm mà ra số này thì cũng bình thường, em đi M3 nếu chỉ đo đường quốc lộ thì cũng tầm 4l/100km, mà là đi thoải mái, máy lạnh đạp ga các kiểu.