Hạng B2
15/5/19
180
968
94
38
Nếu đang đi gặp xe chạy láo, cúp đầu tạt đầu xe mình thì các anh nhường hay cương với nó?

Gặp xe khác chạy ẩu, tạt đầu: Nhường hay ép lại?

Như bác trong video gặp ông chạy ẩu tạt đầu là anh ấy đuổi theo cúp đầu lại luôn.

Gặp mấy xe cúp đầu như này mấy anh có làm như bác trong video không hay là kệ bà nó luôn? Không nói tay lái yếu nhé, lái yếu thì dẹp đi cho khỏe không báo người khác.

Mình thì được cái tâm thì hổ báo mà hành động thì không dám, nên gặp mấy tình huống này mình nhịn. Một điều nhịn, chín điều lành. Nhịn không phải là nhục, nhịn để an toàn :D

Hạng D
26/3/15
1.350
20.209
113
Cúp đầu lại
Mở cửa, xuống xe
Lôi nó ra, đấm cho 1 trận
Yêu cầu nó ký cam kết tuân thủ Luật GTĐB mới cho đi

Đấy là tưởng tượng thế cho bớt tức, chứ ra đường, pha nào thoát va quẹt được thì thôi tranh thủ về nhà với vợ con, chứ cương qua cương lại lớn chuyện, tốn thời gian đi sửa xe lắm, có khi còn nằm viện hay đăng xuất luôn.

Hạng D
21/3/08
4.830
4.324
113
hcm
Nếu đang đi gặp xe chạy láo, cúp đầu tạt đầu xe mình thì các anh nhường hay cương với nó?

View attachment 3039563

Như bác trong video gặp ông chạy ẩu tạt đầu là anh ấy đuổi theo cúp đầu lại luôn.

Gặp mấy xe cúp đầu như này mấy anh có làm như bác trong video không hay là kệ bà nó luôn? Không nói tay lái yếu nhé, lái yếu thì dẹp đi cho khỏe không báo người khác.

Mình thì được cái tâm thì hổ báo mà hành động thì không dám, nên gặp mấy tình huống này mình nhịn. Một điều nhịn, chín điều lành. Nhịn không phải là nhục, nhịn để an toàn :D
Video nói lên một điều.........như nhaoooooooo

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng D
5/7/16
1.953
13.848
113
Tấp nó lại thì mình khác j nó

Mình chửi nó chó cái mình cũng là chó luôn :))

Nên tốt nhất là lúc nó tạt đầu mình nhấn ga lên, có bảo hiểm v công an lo rồi sợ méo j haha