Hạng B2
27/10/17
214
199
43
TP. Hồ Chí Minh
cuối tuần này em có hội nghị ở ks Vietsovpetro Hồ Tràm. Bác nào đã đi qua, chỉ đường đi, các điểm bắn tốc độ và đoạn đường giói hạn tốc độ giùm em. Đa tạ các bác

Hạng D
19/11/15
1.083
3.286
113
Bác hỏi bắn tốc độ đoạn nào sao biết mà chỉ. Chịu khó xem biển báo đi bác. Đường đi cũng dễ mà. Chạy vào Bà Rịa đi về hướng Long Hải có biển hướng dẫn hết. Còn không google là xong.

• Like
Reactions: TripleA
Tập Lái
Chạy vô Bà Rịa, theo QL55 về hướng Long Điền, chạy một hồi sẽ thấy có khúc cua cong cong (ngay chỗ cây xăng), chạy tiếp khoảng 3 cái ngã tư thì rẽ phải chạy tới cuối đường luôn. Cuối đường lại quẹo phải đi cỡ 200m thì quẹo trái (vô đường ven biển đi Hồ Cốc Hồ Tràm) rồi cứ thế mà chạy. Chạy hồi sẽ thấy biển chỉ dẫn Vietsovpetro.

Đường dễ đi không thấy XXX, 1 vài đoạn giới hạn 60-70. Nhưng chỉ đi Hồ Tràm, chẳng xa xôi gì nên tốt nhất cứ tuân thủ tốc độ, thong thả mà đi.

Attachments

• Like
Hạng B1
9/7/09
56
4
8
Đường rất dể đi. Có biển báo chỉ dẫn đến tận resort, cứ tuân thủ theo tốc độ đê. Thường xxx đứng ở đoạn giới hạn tốc độ 70! Nhiều ng cứ nhầm ngoại thị là 80! Cứ theo bản tốc độ mà chạy, khg lo gì xxx cả, ở đâu cũng thế!
Lúc trước, đi từ đường ven biển, đi vào đuong cắt để vào ql55! Cho chạy 70! Có bác santa fe phía sau cứ nháy đèn mãi! Mình cho qua bác này chắc cũng phải chạy trên 80 trong khi <= 70! Chạy khoảng 500 m là được xxx mời vào cafe thôi! Cẩn thận là bảo vệ cho mình và cho gia đình!!!

• Like
Hạng D
1/7/16
1.031
4.938
113
cuối tuần này em có hội nghị ở ks Vietsovpetro Hồ Tràm. Bác nào đã đi qua, chỉ đường đi, các điểm bắn tốc độ và đoạn đường giói hạn tốc độ giùm em. Đa tạ các bác
haha anh hỏi khó quá, đường đi thì chỉ dc, còn "các điểm bắn tốc độ và đoạn đường giói hạn tốc độ anh phải xem biển báo chứ ai mà nhớ cho nổi :) "

• Like
Reactions: bacai and TripleA
Hạng B2
27/10/17
214
199
43
TP. Hồ Chí Minh
Đường rất dể đi. Có biển báo chỉ dẫn đến tận resort, cứ tuân thủ theo tốc độ đê. Thường xxx đứng ở đoạn giới hạn tốc độ 70! Nhiều ng cứ nhầm ngoại thị là 80! Cứ theo bản tốc độ mà chạy, khg lo gì xxx cả, ở đâu cũng thế!
Lúc trước, đi từ đường ven biển, đi vào đuong cắt để vào ql55! Cho chạy 70! Có bác santa fe phía sau cứ nháy đèn mãi! Mình cho qua bác này chắc cũng phải chạy trên 80 trong khi <= 70! Chạy khoảng 500 m là được xxx mời vào cafe thôi! Cẩn thận là bảo vệ cho mình và cho gia đình!!!
đoạn nào ngoại thị mà chỉ cho chạy 70km vậy bác ? :):):)

• Like
Reactions: bacai
Hạng B2
30/7/13
262
218
43
đoạn nào ngoại thị mà chỉ cho chạy 70km vậy bác ? :):):)
Nếu bác đi theo hướng huyện Long Điền, huyện Đất đỏ để ra Lộc An ( qua Lộc An là đến Vsp) thì các con đường ngoại thị ở đây giới han tôc độ 70 hoặc 60 nhiều đó và thỉnh thoảng vẫn có bắn tốc độ. Như con đường DT44b ( chạy ngang qua mộ Bà Rịa) chỉ cho chạy 60 thôi và em thấy có bắn tốc độ vào ngày chủ nhật vừa rồi đó.

• Like
Hạng B2
27/10/17
214
199
43
TP. Hồ Chí Minh
Nếu bác đi theo hướng huyện Long Điền, huyện Đất đỏ để ra Lộc An ( qua Lộc An là đến Vsp) thì các con đường ngoại thị ở đây giới han tôc độ 70 hoặc 60 nhiều đó và thỉnh thoảng vẫn có bắn tốc độ. Như con đường DT44b ( chạy ngang qua mộ Bà Rịa) chỉ cho chạy 60 thôi và em thấy có bắn tốc độ vào ngày chủ nhật vừa rồi đó.
cám ơn bác đã hướng dẫn tận tình :D:D:D