Hạng B2
20/8/15
308
185
43
69
Các bác chú ý mình làm ngay ở tòa nhà CT Plaza, liên tiếp mấy ngày nay ngay cua quẹo Trường Sơn - Hồng Hà (Sân bay) có điểm bán bánh mì rất đắt . Do ngay khúc cua này có rào chắn thi công đường Hồng Hà che khuất nên các chú bán bánh mì núp sau rào chắn em nào từ TS quẹo phải vô HH mà kg signal là có bánh mì ăn ngay. Lúc nào mình cũng thấy 3, 4 bác chờ mua bánh mì kể cả taxi luôn. Gần tết rồi các bác lưu ý nhé.

Hạng D
13/11/15
1.650
3.708
113
Các bác chú ý mình làm ngay ở tòa nhà CT Plaza, liên tiếp mấy ngày nay ngay cua quẹo Trường Sơn - Hồng Hà (Sân bay) có điểm bán bánh mì rất đắt . Do ngay khúc cua này có rào chắn thi công đường Hồng Hà che khuất nên các chú bán bánh mì núp sau rào chắn em nào từ TS quẹo phải vô HH mà kg signal là có bánh mì ăn ngay. Lúc nào mình cũng thấy 3, 4 bác chờ mua bánh mì kể cả taxi luôn. Gần tết rồi các bác lưu ý nhé.

Trời nóng chắc cũng không tài xế nào thèm Bánh mì Sài Gòn đâu. Không riêng gì gần sân bay mà ngã tư Bình Phước, Cầu Vĩnh Bình Quốc Lộ 13 lúc nào cũng có 2 chốt chận 2 chiều 24/24.

Dù trưa 12h nắng gắt đi chăng nữa thì họ vẫn "bán" bánh mì 24/24 để phục vụ tài xế đường xa lẫn đường gần

Hạng C
28/2/15
691
626
93
47
Các bác lưu ý thêm là đoạn trước đó 1 chút mới mở con lươn cho xe quay đầu trước SuperBowl nha, anh em quen chân đạp lút là dính chưởng xe quay đầu á ! Còn đi thẳng nhớ vô 2 lane trong bên phải rồi đi ko cần chờ đèn nha.

Hạng B2
10/8/14
381
444
63
Ho Chi Minh City, Vietnam
Tận dụng mọi cơ hội để kiếm bánh mì trong khi đường vào sân bay kẹt cứng thì đếch quan tâm, thổi phạt kiếm tiền góp phần gây thêm kẹt xe. Đáng lý ra là xxx phải đứng trước rào chắn để điều phối

Hạng C
16/2/11
993
700
93
Không xi-nhan chuyển hướng thì bị bắt là đáng rồi? các bác đang đi trên đường có mợ nào nhảy tọt sang làn của mình mà không tín hiệu có giật thột lên không?
Đường Trường Sơn mới có thay đổi, thứ nhất là mở lối cho quay đầu ở giữa đường từ hai phía, thứ hai là gắn biển 411 cho phép tất cả chạy cả 4 làn, 2 làn sát con lươn ưu tiên xe vào sân bay.

Hạng D
9/2/11
3.420
870
113
Sài Gòn
Không signal là sai rùi :(

Hạng F
12/9/10
6.652
41.210
113
48
Bà Tó
Tận dụng mọi cơ hội để kiếm bánh mì trong khi đường vào sân bay kẹt cứng thì đếch quan tâm, thổi phạt kiếm tiền góp phần gây thêm kẹt xe. Đáng lý ra là xxx phải đứng trước rào chắn để điều phối
Anh Tây này nói đúng nè .

• Like
Reactions: DAEWOORACER
Hạng B2
3/2/15
146
115
43
36
Cuối năm mấy anh đánh du kích ghê quá, ăn bánh mì nhìu hèn j bụng thằng nào thằng nấy như bụng bầu :v