Hạng B1
20/5/07
98
4
8
[/URL][/img]
[/URL][/img]
[/URL][/img]
[/URL] [/img]

Nhan xet chung:

Ton mong nhu Innova.
Gam cao, buoc len phai vin ko la te.
May dau la cai ma em ung y nhat. Co le se lam FE met moi day. Dang co giam may tram usd nen ba con dat hang nhieu.
Mod thong cam em kodanh tieng viet dc. Cam on

Hạng C
19/7/08
824
35
28
www.otosaigon.com
máy này sao em bằng con ev số tay chứ
còn thua xa so với con số tự động phun trực tiếp điện tử mới của ford everest commonrail 143 mã lực cơ

Hạng B2
28/5/07
368
20
18
44
Hải Cường Corp.
Lúc chiều em có ghé To Bến Thành xem rồi. xe nhìn cũng ổn nhưng không biết chạy như thế nào! Sale bảo FT V tháng 5 mới giao xe, nếu vậy thì cũng như không vì lúc đó là 47K chứ không phải 41K. Theo em các bác không nên mua FT gấp, cứ từ từ mọi thứ sẽ đâu vào đấy.

Hạng F
5/3/05
8.718
72.120
113
đây
thực lòng nếu bác không chú thích là máy FT mới ráp em cứ tưởng đây là máy của 1 chiếc xe từ năm 1980, nhìn rối như tơ vò

Hạng B2
2/5/07
208
3
16
55
Saigon
K7610 nói:
Lây gấp đi sau bây giờ 41 chứ sau 1/4 là lên 47 đấy các bác ơi

Làm sao lấy gấp được, seo bảo là xe giao cho các Bác đặt cọc từ trước hết rồi! Bây giờ ký hợp đồng thì chắc đến tháng 4 mới có xe! Giá lúc đó thì . . . xem lại!
Không biết các Bác có vô Website của Toy không, hình ảnh nội ngoại thất thì xem được nhưng đặc tính kỷ thuật thì chưa có! Không chừng giống CAP số tự động, nó cắt phén hệ thống chống lật thì. . . sợ lắm!!!

Hạng B2
20/5/08
323
0
16
40
Germany
buonbanonline.vn

hình như trưa hôm qua bác chủ thớt có đi coi xe ở LTK đúng không ạ??:D còn chụp chụp...hehhe hôm qua em cũng đi xem xe
_tóm lại: TO FORTUNER với giá tiền 41k chưa thuế trước bạ em thấy cũng hợp lí so với kiểu dáng xe...về phần nội thất và dàn "sắt-si" khung gầm xe thì bảo đảm với các bác nào cao tuổi hoặc đang chạy xe ĐỨC thì thất vọng hoàn toàn...
_nội thất xe nói chung:
+máy xăng:ghế da,chỉnh điện,màn hình LCD JVC,vô lăng nút bấm....hộp số auto
+máy dầu:ghế nỉ,chỉnh cơ,không màn hình,vô lăng ỈN....hộp số manual
_túm lại:nội thất rất nghèo nàn,đụng tới đâu thì NHỰA tới ấy,chán nhất cái chỗ này.........dàn đồng mỏng te bác có lỡ đứng dựa vào hoặc nhỡ té vào em ấy phát là móp cái chắc
_em với 1 bác cao tuổi cũng đều đang đi 318i cũng đều đang định múc chiếc 7 chổ,cũng háo hức đi coi xe,cũng đắn đo suy nghĩ lại sau khi coi

Last edited by a moderator:
Hạng C
29/5/08
961
8
18
49
SGN
BMW083 nói:

hình như trưa hôm qua bác chủ thớt có đi coi xe ở LTK đúng không ạ??:D còn chụp chụp...hehhe hôm qua em cũng đi xem xe
_tóm lại: TO FORTUNER với giá tiền 41k chưa thuế trước bạ em thấy cũng hợp lí so với kiểu dáng xe...về phần nội thất và dàn "sắt-si" khung gầm xe thì bảo đảm với các bác nào cao tuổi hoặc đang chạy xe ĐỨC thì thất vọng hoàn toàn...
_nội thất xe nói chung:
+máy xăng:ghế da,chỉnh điện,màn hình LCD JVC,vô lăng nút bấm....hộp số auto
+máy dầu:ghế nỉ,chỉnh cơ,không màn hình,vô lăng ỈN....hộp số manual
_túm lại:nội thất rất nghèo nàn,đụng tới đâu thì NHỰA tới ấy,chán nhất cái chỗ này.........dàn đồng mỏng te bác có lỡ đứng dựa vào hoặc nhỡ té vào em ấy phát là móp cái chắc
_em với 1 bác cao tuổi cũng đều đang đi 318i cũng đều đang định múc chiếc 7 chổ,cũng háo hức đi coi xe,cũng đắn đo suy nghĩ lại sau khi coi

Máy dầu vẫn có màn hình LCD bác ạ! Em có nổ máy dầu nghe thử thấy chấp nhận được. Không đến nổi ồn lắm. Với mức giá đấy thì ổn nhưng phải đến tháng 4 mới giao thì chẳng khác nào tạo điều kiện cho mấy chú sale kiến thêm thu nhập! Tình hình như thế này thì em nghĩ không nên vội mua trông lúc này.